Wine - en to ml translation catalogue (63 entries)

en: Install/Uninstall
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ/അൺഇൻസ്റ്റാൾ

en: To install a new program from a floppy disk, CD-ROM drive, or your hard drive, click Install.
ml: ഫ്ലോപ്പി ഡിസ്ക്, സിഡി-റോം ഡ്രൈവ്, അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ഹാർഡ് ഡ്രൈവ് എന്നിവയിൽ നിന്നും ഒരു പുതിയ പ്രോഗ്രാം ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക ക്ലിക്കുചെയ്യുക.

en: &Install...
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ (&I)

en: The following software can be automatically removed. To remove a program or to modify its installed components, select it from the list and click Modify/Remove.
ml: ഇനിപ്പറയുന്ന സോഫ്റ്റ്വെയർ സ്വപ്രേരിതമായി നീക്കംചെയ്യാം. ഒരു പ്രോഗ്രാം നീക്കംചെയ്യാനോ അതിന്റെ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത ഭാഗങ്ങൾ പരിഷ്ക്കരിക്കുന്നതിന് ലിസ്റ്റിൽ നിന്ന് അത് തിരഞ്ഞെടുത്ത് പരിഷ്ക്കരിക്കുക/നീക്കം ചെയ്യുക ക്ലിക്കുചെയ്യുക.

en: &Support Information
ml: പിന്തുണ വിവരം (&S)

en: &Modify...
ml: പരിഷ്ക്കരിക്കുക... (&M)

en: &Remove
ml: നീക്കംചെയ്യുക (&R)

en: Support Information
ml: പിന്തുണ വിവരം

en: OK
ml: ശരി

en: The following information can be used to get technical support for %s:
ml: %s നുള്ള സാങ്കേതിക പിന്തുണ ലഭിക്കാൻ താഴെ പറയുന്ന വിവരങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാം:

en: Publisher:
ml: പ്രസാധകൻ:

en: Version:
ml: പതിപ്പ്:

en: Contact:
ml: ബന്ധപ്പെടുക:

en: Support Information:
ml: പിന്തുണ വിവരം:

en: Support Telephone:
ml: ടെലിഫോൺ പിന്തുണ:

en: Readme:
ml: എന്നെ വായിക്കൂ:

en: Product Updates:
ml: ഉൽപ്പന്ന അപ്ഡേറ്റുകൾ:

en: Comments:
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ:

en: &Install
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ (&I)

en: Add/Remove Programs
ml: പ്രോഗ്രാമുകൾ ചേർക്കുക/നീക്കംചെയ്യുക

en: Allows you to install new software, or remove existing software from your computer.
ml: പുതിയ സോഫ്റ്റ്വെയർ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ അല്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ നിന്നും നിലവിലുള്ള സോഫ്റ്റ്വെയർ നീക്കംചെയ്യാൻ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.

en: Applications
ml: അപ്ലിക്കേഷനുകൾ

en: Not specified
ml: വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Name
ml: പേര്

en: Publisher
ml: പ്രസാധകൻ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Installation programs
ml: ഇൻസ്റ്റലേഷൻ പ്രോഗ്രാമുകൾ

en: Programs (*.exe)
ml: പ്രോഗ്രാമുകൾ (*.exe)

en: All files (*.*)
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും (*.*)

en: &Modify/Remove
ml: പരിഷ്ക്കരിക്കുക/നീക്കംചെയ്യുക (&M)

en: Downloading...
ml: ഡൗൺലോഡുചെയ്യുന്നു...

en: Installing...
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നു...

en: &Options...
ml: ഓപ്ഷനുകൾ... (&O)

en: frames
ml: ഫ്രെയിമുകൾ

en: Current format:
ml: നിലവിലെ ഫോർമാറ്റ്:

en: Waveform: %s
ml: തരംഗരൂപം: %s

en: Waveform
ml: തരംഗരൂപം

en: All multimedia files
ml: എല്ലാ മൾട്ടിമീഡിയ ഫയലുകളും

en: video
ml: വീഡിയോ

en: audio
ml: ഓഡിയോ

en: Canceling...
ml: റദ്ദാക്കുന്നു...

en: %1!u! %2 remaining
ml: %1!u! %2 ശേഷിക്കുന്നു

en: %1!u! %2 and %3!u! %4 remaining
ml: %1!u! %2 and %3!u! %4 ശേഷിക്കുന്നു

en: seconds
ml: സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: minutes
ml: മിനിറ്റുകൾ

en: hours
ml: മണിക്കൂറുകൾ

en: &Apply
ml: പ്രയോഗിക്കുക (&A)

en: Help
ml: സഹായം

en: < &Back
ml: < തിരികെ (&B)

en: Finish
ml: പൂർത്തിയാക്കുക

en: Customize Toolbar
ml: ഉപകരണബാർ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കുക

en: Hide details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ മറയ്ക്കുക

en: See details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ കാണുക

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: &Properties
ml: വി_വരം

en: Ana&log
ml: _അനലോഗ്

en: Digi&tal
ml: _ഡിജിറ്റല്‍

en: &Font...
ml: _അക്ഷരസഞ്ചയം...

en: &Without Titlebar
ml: റ്റൈറ്റില്‍ബാര്‍ _ഇല്ലാതെ

en: &Seconds
ml: _സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: &Date
ml: _തീയതി

en: &Always on Top
ml: _എപ്പോഴും മുകളില്‍

en: Clock
ml: ക്ലോക്ക്
